Niềm Tự Hào Của Giới Trẻ Năng Động
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Niềm Tự Hào Của Giới Trẻ Năng Động

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Anh đã khóc vì em....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
HắcLong
-‘๑’-Sáng Lập Viên-‘๑’-
-‘๑’-Sáng Lập Viên-‘๑’-
HắcLong

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 97
Giới tính Giới tính : Nam
Tuổi Tuổi : 31
Đến từ Đến từ : Vip Tiên Yên
được Thanks được Thanks : 0
Tham gia Tham gia : 30/10/2008

Anh đã khóc vì em.... Vide
Bài gửiTiêu đề: Anh đã khóc vì em....   Anh đã khóc vì em.... EmptySun Jun 06, 2010 9:43 am

Đã lâu rồi tôi ko ngồi viết một cái entry, nhiều lần đang viết nửa chừng thì cảm thấy nó thật tẻ nhạt, rồi lại xóa. Có lẽ do tôi chưa đủ cảm xúc để viết một cái entry thật sự đúng nghĩa, và sợ rằng người khác sẽ đọc được nó và cười lên cái cảm xúc của mình! Nhưng giờ đây tôi cảm thấy rất buồn và nó chính là động lực để tôi viết nên cái entry này!
Có lẽ em đâu biết một điều là anh rất iu em, iu em từ lúc em còn chưa biết anh là ai và đó chỉ là một tình iu đơn phương và anh mong thời gian sẽ xóa nó đi vì bản thân tự biết đó là không thể! Nhiều lần em bước ngang qua anh nhưng em đâu biết có một ánh mắt luôn dõi theo em, và khi được nhìn thấy em cười thì điều đó cũng khiến anh vui lắm rồi và tự nhủ thế là đủ rồi, tuy thích nhưng ngay cả cái tên của em anh còn ko biết nữa. Rất thích nhưng cái sợ nó luôn ám ảnh làm cho bản thân chẳng thể nào thích một ai đó, quá nhiều nỗi đau và nước mắt trong quá khứ nó đè nén cảm xúc khi bắt đầu cảm thấy thích một ai đó! Và do nó anh chỉ biết iu em trong thầm lặng! Nhưng có lẽ cuộc sống quá trớ trêu khi ông trời lại cho anh cơ hội được tiếp xúc với em. Tại sao ko để cho thời gian sẽ xóa cái tình cảm đó đi mà tại tạo cho một cơ hội để giờ đây phải chịu một nỗi đau như vậy chứ. Đau, đau, đau gấp trăm lần.
Anh biết em chẳng làm gì sai cả, chỉ nói lên suy nghĩ của bản thân thôi. Nhưng cái lúc anh cần sự tự tin về bản thân nhất để vượt qua đc còn người của mình để quyết định tương lai anh cảm thấy iu em nhất thì em lại nói ra điều ấy! Anh thật sự suy sụp, chẳng thể tin vào thêm một cái gì nữa, cảm thấy cuộc sống toàn những điều giả dối.
Tự nhiên ko hiểu tại sao nước mắt lại rơi, nó rơi vì em ko iu anh hay ....
tình iu mơ hồ từ một phía và cứ ngỡ mình đang hạnh phúc thế rồi đó chỉ là hạnh phúc ảo và cái nhận dc là con số 0!

Tôi lựa 1 góc khuất nhất vì biết rằng nhắc tới em thì sẽ ko thể nào kìm đc nước mắt. Và lúc ấy tôi nghĩ rằng mình khóc do mình tự trách bản thân quá ngốc ko nhận ra dc sự thật mà cứ sống trong hoang tưởng. Ra đường cảm thấy sự lạc lõng, tâm trạng chẳng thể nào có thể đi chơi đc nữa. Về tới nhà ko hiểu tại sao nước mắt cứ tuông mãi cứ thế cứ thế cho tới 3h sáng! Quá mệt mỏi tôi thiếp đi khi nào cũng chả biết, 5h sáng tôi bật dậy và ko hiểu sao lại khóc tiếp. Bây giờ mới biết thật sự mình khóc vì cái j! Vì anh quá iu em, dù em ko iu anh nhưng anh vẫn sẽ iu em! Suốt một ngày trôi qua, tôi khóc và lần đầu tiên cảm thấy bản thân đã thật sự cạn khô nước mắt vì một ai đó. Khóc để tống đi những ký ước buồn nước mắt điều đó dường như chẳng cải thiện đc j cả!

Và giờ đây ko biết bản thân nên tin và dám tin vào một cái j nữa! Ông trời thật sự quá tàn nhẫn
Anh iu em và kết quả là em iu một ng khác, cuộc sống với tôi luôn là như vậy! chẳng thể nào có thể thay thế dc hình bóng of ai đó!
Nhưng có lẽ như vậy sẽ tốt hơn, biết đc cái sự thật để ngừng hy vọng! Để ko còn cầm điện thoại nhắn tin để rồi đọc cái tin nhắn tản lời rồi tự cười một mình. Để ko còn phải đọc cái entry hãy câu blast của một ai đó để rồi suy nghĩ thật lâu để coi nó viết về cái j. Để ko còn phải lúng túng khi ai đó hỏi rằng thấy mày đi chơi với ai và rồi chỉ đáp lại bằng một nụ cười để lẫn tránh cái sự thật. Để ko còn mỗi tối trước khi ngủ bỏ một ít thời gian để nhớ về ai đó! Để ko còn.............................và quá nhiều cái ko còn khác nữa!
Vấp ngã lần đã gây nên một vết thương và nó tuy đau nhưng vẫn phải đứng dậy bước đi tiếp Nhưng cũng đâu biết được sẽ có lền 2, lần 3 hay ko! Và cho dù lần thứ mấy thì vẫn phải dứng dậy bước đi tiếp thôi! Cuộc sống là thế trở thành người iu, người thay thế, người dc iu và iu 1 ai đó đều đã có một sự sắp đặt sẵn! Nếu may mắn thì trở thành người iu và được iu và nếu ko dc may mắn thì trở thành điều ngược lại! Và cũng phải chấp nhận sự thật ấy thôi, vì sẽ chẳng thay đổi đc j!

Nếu em có đọc đc cái entry này của anh thì muốn em hãy cười với nó, vì có một người rất iu em! Và nếu may mắn gặp đc nhau thì hãy cho anh một nụ cười nhé! E hãy cười bởi vì em có một nụ cười rất đẹp, và anh rất thích đc nhìn cái nụ cười ấy của em! ^^ Nụ cười ấy để cho anh thấy dc rằng em đang vui vẻ và hạnh phúc nhé! Vì đó là điều anh muốn thấy ở em!

*--.Đau khổ*---<
http://viptienyen.us.to

Anh đã khóc vì em....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang