Niềm Tự Hào Của Giới Trẻ Năng Động
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Niềm Tự Hào Của Giới Trẻ Năng Động

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Bạn trai giả gái giống Thủy Tiên thừa nhận mình là... bóng lộ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
...[V]-[T]...
Member V.I.P
Member V.I.P
...[V]-[T]...

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 45
Giới tính Giới tính : Nữ
Tuổi Tuổi : 28
Đến từ Đến từ : TiÊn yÊn Tỳnk iÊU chỚ cÒn Ợ đOw nỮa !~
được Thanks được Thanks : 10
Tham gia Tham gia : 02/06/2010

Bạn trai giả gái giống Thủy Tiên thừa nhận mình là... bóng lộ Vide
Bài gửiTiêu đề: Bạn trai giả gái giống Thủy Tiên thừa nhận mình là... bóng lộ   Bạn trai giả gái giống Thủy Tiên thừa nhận mình là... bóng lộ EmptySat Jun 12, 2010 8:08 pm

Ngay sau khi những bức ảnh “giống Thủy Tiên” của Hoàng Phúc gây sốt cộng đồng mạng, chúng tớ đã liên lạc được với bạn ấy. Hoàng Phúc thẳng thắn thừa nhận bạn ấy là một người đồng tính.

Bạn trai giả gái giống Thủy Tiên thừa nhận mình là... bóng lộ MuitenRelation Một teenboy giả gái giống hệt... Thủy Tiên

Tên thật: Trần Hoàng Phúc

Sinh năm 1990Hiện sống tại Sài Gòn.

Bạn trai giả gái giống Thủy Tiên thừa nhận mình là... bóng lộ 100612ds1ava

Hoàng Phúc khi "làm lộ" và ở ngoài đời

Chào Phúc, bạn nghĩ thế nào khi những bức ảnh “giả gái” của mình được cho là rất giống ca sĩ Thủy Tiên?

Thực ra ban đầu khi make-up rồi ăn mặc kiểu con gái để chụp hình thì mình không hề nghĩ đến bắt chước theo ai cả. Nhưng khi post ảnh lên thì có nhiều người bảo mình giống chị Thủy Tiên. Một số người khác thì lại nói mình giống Khổng Tú Quỳnh. (cười). Dù là giống ai thì mình cũng thấy rất thú vị.

Sau đó thì mình có thử ăn mặc làm tóc hơi giống một bộ hình của Thủy Tiên và thử tạo dáng như chị ấy. Cũng thấy hơi giống thật.

Nhưng mình không định đi quá hay trở nên nổi tiếng bằng sự bắt chước. Mình cứ là mình thôi.

Bạn trai giả gái giống Thủy Tiên thừa nhận mình là... bóng lộ Untitled3

Không ngại công khai giới tính của mình, có vẻ Phúc là người rất dũng cảm?

Đâu có thể cố giấu mãi giới tính của mình đâu. Mà thực ra khó khăn nhất là nói với gia đình, người thân, thì mọi người trong nhà cũng đã biết rồi. Bạn bè chơi với mình cũng vậy, nên mình cảm thấy thoải mái khi sống thật với mình như bây giờ.

Vậy mỗi lần “làm lộ” (hóa trang thành con gái) thế này, bạn phải chuẩn bị thế nào?

Cũng không phải chuẩn bị gì ghê gớm cả. Đồ make-up, quần áo, giày dép, tóc tai… thì mình đã mua từ trước đó. Nhưng cũng thi thoảng mình mới làm lộ thôi.

Bạn trai giả gái giống Thủy Tiên thừa nhận mình là... bóng lộ Qh

Bạn trai giả gái giống Thủy Tiên thừa nhận mình là... bóng lộ 1

Khi đi mua quần áo con gái rồi mặc quần áo con gái ra đường, bạn có ngại không?

Hì, ngày trước thì ngại, giờ thì thấy bình thường. Có lẽ là khi nhìn thấy mình, người ta cũng đoán ra nên không ai hỏi nữa. Với lại đó là cuộc sống của mình nên mình cũng học cách không quan tâm đến việc người ta nói gì rồi bình phẩm gì về mình nữa.

Bạn đã bao giờ nghĩ đến việc phẫu thuật chuyển đổi giới tính như một số người đã làm không?

Bố mẹ cũng cho phép mình làm như thế. Nhưng mình không muốn. Vì sau khi giải phẫu, có ngoại hình con gái thì cũng thích. Nhưng về Việt Nam, thực ra với ngoại hình của một người đã chuyển giới, thực sự mình cảm thấy rất ít có cơ hội được làm những công việc bình thường. Vì vậy mình muốn để ngoại hình bình thường như bây giờ.

Phản ứng về chùm ảnh của bạn trai giả gái giống mình, ca sĩ Thủy Tiên rất vui vẻ trả lời:

Thông qua bn bè và đường link các fans gi qua Facebook thì Tiên đã được biết v thông tin và hình nh ca bn Phúc. Tht s chuyn người ging người trước gi là bình thường, nhưng khi nhìn qua nh thì Tiên không cm thy bn y ging Tiên lm.

Bạn trai giả gái giống Thủy Tiên thừa nhận mình là... bóng lộ 284331373976837525147492-copy3

Có th là do style makeup tóc tai này thi gian qua khá ph biến nên mi người thy ging thôi. Dù sao thì nhng hình nh này cũng khá thú v”.
Chữ Ký của ...[V]-[T]...
Scar
Mod
Mod
Scar

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 63
Giới tính Giới tính : Nam
Tuổi Tuổi : 30
Đến từ Đến từ : Tyên Iên . Town
được Thanks được Thanks : 3
Tham gia Tham gia : 09/06/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn trai giả gái giống Thủy Tiên thừa nhận mình là... bóng lộ   Bạn trai giả gái giống Thủy Tiên thừa nhận mình là... bóng lộ EmptySat Jun 12, 2010 8:13 pm

ui . Nhìn thằng này bê đê thật . :D
Chữ Ký của Scar
http://me.zing.vn/apps/photo?params=/seo_dollar/apps/photo/album
HắcLong
-‘๑’-Sáng Lập Viên-‘๑’-
-‘๑’-Sáng Lập Viên-‘๑’-
HắcLong

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 97
Giới tính Giới tính : Nam
Tuổi Tuổi : 31
Đến từ Đến từ : Vip Tiên Yên
được Thanks được Thanks : 0
Tham gia Tham gia : 30/10/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn trai giả gái giống Thủy Tiên thừa nhận mình là... bóng lộ   Bạn trai giả gái giống Thủy Tiên thừa nhận mình là... bóng lộ EmptyFri Jun 18, 2010 10:32 am

Scar đã viết:
ui . Nhìn thằng này bê đê thật . :D
không nên nói người ta như vậy , mỗi người đều có 1 phong cách riêng của mình màk :K
Chữ Ký của HắcLong
http://viptienyen.us.to
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn trai giả gái giống Thủy Tiên thừa nhận mình là... bóng lộ   Bạn trai giả gái giống Thủy Tiên thừa nhận mình là... bóng lộ Empty

Chữ Ký của Sponsored content

Bạn trai giả gái giống Thủy Tiên thừa nhận mình là... bóng lộ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang